Masaibu by Bwanaheri A.Salim

KSh233.00

In stock

Compare
Report Abuse
Category:

“Lo! Masaibu gani haya? Kumbe ni wewe? Mimi nilikudhania u mwema nikayapuuza maneno ya wanangu na leo nimeyashuhudia kwa macho yangu? Nilikuona tausi uliyenivutia kwa urembo, kumbe ni mwewe uliyedhamiria kuitoa roho yangu! Basi kuanzia leo wewe si mke wangu tena, unaweza kwenda unakotaka …”


Notice: Trying to access array offset on value of type null in /home/pickabo1/public_html/wp-content/themes/pickabook/inc/frontend/entry.php on line 191
Submit your review

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Reviews

There are no reviews yet.

Sorry no more offers available
Show Buttons
Hide Buttons

Shop By Department

1
Hi there,
Do you have a list? Share it here and we will be happy to help...